Google for Education รุ่น 9 (เก็บตก)

รายชื่อผู้เข้าอบรมหลักสูตร Google for Education  รุ่นที่ 9
วันที่ 14-16  มิถุนายน  2560 เวลา 8.30 – 16.30 น.
ณ ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเองเทเวศร์ สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ

ลำดับชื่อ-สกุลหน่วยงาน
1น.ส.กนกวรรณ แสงพรชัยเจริญคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
2น.ส.ขนิษฐา บวรสุวรรณคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
3น.ส.จิราพร เล็กประทุมคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
4น.ส.ชญานิษ งามเกาะคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
5น.ส.ธนิยา กิตติรณกรกุลคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
6น.ส.นภาพร ภู่เพ็ชร์คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
7น.ส.นฤมล ธราพรคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
8น.ส.พรทิวา อรุณโชติคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
9น.ส.รัชดาพร สุวรรณชาติคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
10น.ส.วรวัฒนา ศุกรสุคนธ์คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
11น.ส.วิไลพัน สว่างคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
12นางกชพรรณ กระตุฤกษ์คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
13นางประทีป เมืองเผือกคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
14นางปัทมา พยุงวงศ์คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
15นางภัคประวีร์ กลิ่นมาลัยคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
16นางสุรีย์ เนียมสกุลคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
17นายจักรกฤษณ์ พางามคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
18นายธนพล ผลจันทร์คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
19นายภัทรภณธร เริกเขียวคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
20นายวินัย คำสุขาคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
21นายสุภิวัฒน์ จันทิมาคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
22นายสุรสิทธิ์ เลขมาศคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
23นางสาวพิมผกา ศรีชนะกองนโยบายและแผน
24นาวสาววรุณกันยา คุณากรวิรุฬห์กองนโยบายและแผน
25นายปุณยธิษณ์ โยธินบุญพิทักษ์กองนโยบายและแผน
26นายวรวุฒิ บุญกล่ำสำนักประกันคุณภาพ
27น.ส.วาสนา สิงข์โพธิ์สำนักประกันคุณภาพ
28นางนพรัตน์ เหล่าวัฒนพงษ์ สำนักประกันคุณภาพ
29นายรพล มากบุญประสิทธิ์กองคลัง
30นางสาวโรจนา เดชานุภาพกองคลัง
31น.ส.ศิรินาท สิงหาแก้วกองนโยบายและแผน
32น.ส.จินตนา คุ้มอยู่กองกลาง
33น.ส.ทิฆัมพร ใจเอื้อกองกลาง
34น.ส.ไพรินทร์ มงคลดีกองนโยบายและแผน
35น.ส.พิรุฬห์ภัค เนตรสืบสายกองนโยบายและแผน
36ดร.วไลภรณ์ สุทธาคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
37อ. สุกัญญา จันทกุลคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
38ผศ.ดร.ธนพรรณ บุณยรัตกลินคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
39อ. สุริยา เทพินคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
40อ. รุ่งฤทัย รำพึงจิตคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
41อ. สมปรารถนา สุขสละคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
42น.ส.เพชราภรณ์ เพ็ชรแก้วสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
43น.ส.ธนาภา โตเจริญสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
44นางสายธาร สุเมธอธิคมสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
45น.ส.อ้อยจริยา พลับจีนสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
46นางสุกัญญา พิสิฐอมรชัยสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
47น.ส.รัชนี ต่อเงินสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
48น.ส.จินตนา แก้วเกลี้ยงสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
49นายถิรนันท์ จินตสุนทรอุไรกองนโยบายและแผน
50นายพิสุทธิ์ เมืองใหญ่สำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
51นางสุมาลี พรเจริญสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
52นางสาวรุ่งทิวา อึ่งวาระสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
53นางสาวโสภา ไทยลาสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ
54น.ส.สุพัตรา  ศรีนิปกานนท์สถาบันวิจัยและพัฒนา
55น.ส.หนึ่งฤทัย  แก้วคำสถาบันวิจัยและพัฒนา
56นายปิยวัฒน์  เจริญทรัพย์สถาบันวิจัยและพัฒนา
57นายอนันต์ทรรศน์ ธุระภารพิสัยกองบริหารงานบุคคล