Google เทเวศร์

รายชื่อผู้เข้าอบรมหลักสูตร Google for Education สำหรับสายสนับสนุนและสายวิชาการ
วันที่ 5 – 7 มิถุนายน 2560 เวลา 8.30 – 16.30 น.
ณ ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเองเทเวศร์

ลำดับชื่อ-สกุลหน่วยงาน
1นายสุนทร  เหรียญจื้อศูนย์การจัดการความรู้
2นายศิรวัชร์   พัฒคุ้มคณะสถาปัตยกรรมศาสตร์และการออกแบบ
3น.ส.นฤมล   ดีละม้ายคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
4น.ส.ณิชา    รตนธงชัยคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
5น.ส.อารีย์  ศรีนครสถาบันวิจัยและพัฒนา
6น.ส.หญิง  มัทนังสถาบันวิจัยและพัฒนา
7น.ส.เมทิกา  พ่วงแสงสถาบันวิจัยและพัฒนา
8นายพิเชษฐ์  หอมแสงประดิษฐสถาบันภาษา
9นางกชกร  เชิดชูพงษ์กองกลาง
10น.ส.พรทิพย์  ไตรพิทยากุลกองกลาง
11นางณัฐยาภรณ์ สมจิตต์กองกลาง
12นางจิตรลัดา  จาดเกิดกองกลาง
13นางทิวาวรรณ นามจันทร์กองกลาง
14น.ส.จันทรา กงทองลักษณ์กองกลาง
15น.ส.ทิพรัตน์ ปัดเจริญกองกลาง
16น.ส.จุฑารัตน์  เชิดชูพงษ์กองวิเทศสัมพันธ์
17นายอรรถพล  ก้องพิศุทธิ์กุลกองวิเทศสัมพันธ์
18น.ส.ชุติมา  ไพบูลย์ลีสกุลกองวิเทศสัมพันธ์
19นายธนะสิทธิ์  ไชยรัตนทองสำนักงานอธิการบดี
20น.ส.จุฑามาศ  ฉัตรสุริยาวงศ์กองสื่อสารฯ
21น.ส.ณิชชา  กุลเตชะวณิชกองสื่อสารฯ
22นางสุดารัตน์  จูงใจไพศาลกองพัฒนานักศึกษา
23นางกรองจิตต์  มูฮัมหมัดกองพัฒนานักศึกษา
24น.ส.อังคณา  วงรถกองพัฒนานักศึกษา
25นายวิลาส   วิถีไพรสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
26น.ส.รุ่งฤดี  พรสกุลเลิศชัยสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
27นายชรัมภ์  ตันสุวัฒน์สำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
28น.ส.รัตติณัฏฐ์   อังสนุสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
29นางทัศนีย์   วงศ์แตงสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
30น.ส.อรอนงค์  งามวิไลสำนักส่งเสริมวิชาการและงานทะเบียน
31น.ส.นวลพรรณ  จำปาเทศกองศิลปวัฒนธรรม
32นายเกศไกรศร  แก้วสามารถกองศิลปวัฒนธรรม
33น.ส.นฤตยา  อภิชาติโยธินกองศิลปวัฒนธรรม
34น.ส.เจนจิรา  งามมานะสำนักประกันคุณภาพ
35น.ส.อทัยการณ์  จันเสนาสำนักประกันคุณภาพ
36นางทิพย์สุคนธ์  ฉวีพิศาลสำนักประกันคุณภาพ
37นายพงศกร สิงห์ประยูรคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
38นางมลนิดา รักนายคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
39นางจรรยา รัศมีโรจน์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
40นางวัชรี สุวรรณแขกคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
41น.ส.เพ็ญนภา โอเต็งคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
42น.ส.นัยนา พฤกษหิรัญคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
43นางวรรณกนก ทองยิ่งคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
44นางอรนภา ขวัญรักษ์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
45น.ส.เต็มสุข    คืนตักคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
46นายภาคภูมิ เดชาพงศกรคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
47นายปัญญา   กิจจานุกิจคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
48น.ส.ฉวีวรรณ   เสวกฉิมคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
49น.ส.ศิวาพร   ปานศรีนวลคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
50น.ส.นงนภัส   สุวรรณสมพงศ์คณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์