Google พณิชยการพระนคร

รายชื่อผู้เข้าอบรมหลักสูตร Google for Education รุ่นที่ 6
วันที่ 22 – 24 พฤษภาคม 2560 เวลา 8.30 – 16.30 น.
ณ ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเองพณิชยการพระนคร คณะบริหารธุรกิจ
(เป้า 50 คน   ผู้สมัคร 57 คน  เกิน 7 คน ทะลุเป้า)

ลำดับชื่อ-สกุลหน่วยงาน
1ว่าที่ รต.ธนันทร์ธรรม์  ศรีธนสินธรกองพัฒนานักศึกษา
2ว่าที่ รต.  สราทตรา  เล่งไพบูลย์กองพัฒนานักศึกษา
3น.ส.วันทนา  ครุฑจันทร์กองพัฒนานักศึกษา
4นายธีรนัย  ดีฤทธิ์กองพัฒนานักศึกษา
5น.ส.จิตติมา  พันธุ์แตงกองวิเทศสัมพันธ์
6น.ส.ชุติมา  สุดจรรยากองวิเทศสัมพันธ์
7 นางสาวสุภาพร   วงศ์ก้อมกองคลัง
8นางสาวสุพรรษา   เพ็งสวัสดิ์กองคลัง
9 นางสาวพัชราภรณ์  แก้วพิลาคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
10นายปิยะศักดิ์  รุจิโกไศยคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
11นายพงศ์กฤษฏิ์   พละเลิศคณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน
12นายสุปัญญา   สิงห์กรณ์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
13นางพิศมัย   มีกลิ่นหอมคณะบริหารธุรกิจ
14นายสมบัติ   พิกุลทองคณะบริหารธุรกิจ
15นายภูสิต   รัตนกานตะดิลกคณะศิลปศาสตร์
16อาจารย์ประยุทธ   เทียมสุขคณะศิลปศาสตร์
17ผศ.ผ่องพรรณ   จันทร์กระจ่างคณะศิลปศาสตร์
18ดร.นันทภา   ปัญญารัตน์คณะศิลปศาสตร์
19อ.สุริยา   มากมูลคณะศิลปศาสตร์
20อ.วิไลลักษณ์   ตามงามคณะศิลปศาสตร์
21อ.ญาณาธร   เธียรถาวรคณะศิลปศาสตร์
22นางสาวปิยวรรณ   สีเชียงคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
23นายสันติ   ธรรมสุริเชษฐ์คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
24นางสาวอภิษา   กล่อมแสงคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
25นางสาววิภาวดี   ชัยสุรสีห์คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
26นายพุฒิพล   มงคลบูรณะศิริคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
27นางสาวอมราลักษณ์ แสงสุวรรณ์คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
28ว่าที่ร้อยตรีธีระพงษ์   ฐานะคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
29น.ส.น้ำทิพย์  วงษ์ตาสำนักงานอธิการบดี
30นายนิพล แก่นโกมลคณะบริหารธุรกิจ
31น.ส.รณพร พิทักษ์มวลชนคณะบริหารธุรกิจ
32ผศ.ลำใย มากเจริญคณะบริหารธุรกิจ
33นางวรรณวิมล นาคทัดคณะบริหารธุรกิจ
34ผศ.ชูชัย พิทักษ์เมืองแมนคณะบริหารธุรกิจ
35นายมนัส บุญวงศ์คณะบริหารธุรกิจ
36น.ส.บุญญิกสา พ่วงเสมาคณะบริหารธุรกิจ
37Mr.PETER AJONGHAKOH FOABEHคณะบริหารธุรกิจ
38น.ส.วิรัลพัชร อสัมภินพงศ์คณะบริหารธุรกิจ
39ผศ.กษิดิ์เดช สุทธิวานิชคณะบริหารธุรกิจ
40ดร.ขวัญฤทัย บุญยะเสนาคณะบริหารธุรกิจ
41อ.น้อมจิตต์ สุธีบุตรคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
42อ.ดวงกมล ตั้งสถิตพรคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
43อ.ดวงรัตน์ แซ่ตั้งคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
44ผศ.ว่าที่ รต.พรชัย เตชะธนเศรษฐ์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
45นายรณชัย บัวประเสริฐคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
46น.ส.นิตยา น่วมพร้อมพันธุ์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
47นางเพ็ญนภา ฤกษ์สำรวญคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
48ผศ.จิรพร มหาอินทร์คณะบริหารธุรกิจ
49ดร.ณฐาพัชร์ วรวงศ์พัชร์คณะบริหารธุรกิจ
50ดร.ธนากร รัชตกุลพัฒน์คณะบริหารธุรกิจ
51ดร.ณัฐชา ธำรงโชติคณะบริหารธุรกิจ
52ดร.พัทรียา เห็นกลางคณะบริหารธุรกิจ
53น.ส.ณัฐชยา เปียแก้วคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
54น.ส.ไตรถิกา พิชิตเดชคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
55นางวิภาดา กระจ่างโพธิ์คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
56นางสุจิตรา ชนันทวารีคณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น
57น.ส.เสาวนีย์ รัฐนิธิคุณานนท์คณะอุตสาหกรรมสิ่งทอและออกแบบแฟชั่น