Google for Education ศูนย์พณิชยการพระนคร

รายชื่อผู้เข้าอบรมหลักสูตร Google for Education สำหรับสายวิชาการ
ระหว่างวันที่ 2 – 4 พฤษภาคม 2560 เวลา 8.30 – 16.30 น.
ณ ศูนย์การเรียนรู้ด้วยตนเองพณิชยการพระนคร ชั้น 2 อาคารพร้อมมงคล
(เต็ม ;-)

ลำดับชื่อ-สกุลหน่วยงาน
1ผศ.เจทญา กิจเกิดแสงคณะเทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์
2นายสุวัฒน์ วิบูลย์ศิริรัตน์คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
3นายสุวิช   ฝอยฝนคณะบริหารธุรกิจ
4นายธนกร   ชุ้นตระกูลคณะบริหารธุรกิจ
5น.ส.ฉัตรฤดี   สุบรรณ ณ อยุธยาคณะศิลปศาสตร์
6น.ส.พรพิไล   เติมสินสวัสดิ์คณะศิลปศาสตร์
7น.ส.สรวงกนก   พิบูลธรรมนนท์คณะศิลปศาสตร์
8ผศ.ดร.เกษสุนีย์   บำรุงจิตต์คณะศิลปศาสตร์
9นางระวิวรรณ   ธรณีคณะศิลปศาสตร์
10ผศ.ภาวิณี   อุ่นวัฒนาคณะศิลปศาสตร์
11ผศ.อำนาจ   เอี่ยมสำอางค์คณะศิลปศาสตร์
12ผศ.อุบลศรี   อุบลสวัสดิ์คณะศิลปศาสตร์
13ผศ.กวินวุฒิ กลั่นไพฑูรย์คณะศิลปศาสตร์
14น.ส.ชฎาพร จีนชาวนาคณะศิลปศาสตร์
15ผศ.รพีพรรณ สุฐาปัญณกุลคณะศิลปศาสตร์
16นายฉลอง อภิวงศ์คณะศิลปศาสตร์
17ผศ.สิริรัตน์ วงษ์สำราญคณะศิลปศาสตร์
18น.ส.สุภาวดี พุ่มไสวคณะศิลปศาสตร์
19ดร.สุนันทา ชูตินันท์คณะศิลปศาสตร์
20ผศ.สุนทรี สุวรรณสมบูรณ์คณะศิลปศาสตร์
21น.ส.อังคณา แวซอเหาะคณะศิลปศาสตร์
22นายกิจทวีสิน วิชัยดิษฐคณะศิลปศาสตร์
23ผศ.จิรภัทร ตันติทวีกุลคณะศิลปศาสตร์
24ผศ.ทรงสิริ วิชิรานนท์คณะศิลปศาสตร์
25อ.สิริพร ป้องกงลาดคณะศิลปศาสตร์
26อ.อรพร พุทธพงษ์คณะศิลปศาสตร์
27อ.ปทิตตา ผุดผ่องคณะศิลปศาสตร์
28อ.สุทธิมา วันเพ็งคณะศิลปศาสตร์
29ผศ.ดร.ภคพนธ์   ศาลาทองคณะศิลปศาสตร์
30นายธนภณ รัชตกุลพัฒน์คณะบริหารธุรกิจ
31ผศ.พรประภา แสงสินเจริญชัยคณะบริหารธุรกิจ
32ผศ.ฐิตินันท์ พงษ์คะเชนทร์คณะบริหารธุรกิจ
33น.ส.สโรชิน แผ้วพลสงคณะบริหารธุรกิจ
34นางศรีสุดา อินทมาศคณะบริหารธุรกิจ
35นางศิริรัตน์ พ่วงแสงสุขคณะบริหารธุรกิจ
36นายศรายุทธ์ ยิ้มเรือนคณะบริหารธุรกิจ
37น.ส.พิฐชญาณ์ คาเนโกะคณะบริหารธุรกิจ
38ผศ.ทิพสุดา คมวงศ์วิวัฒน์คณะบริหารธุรกิจ
39นางสมศรี เวิ่นทองคณะบริหารธุรกิจ
40นายสาคร พรหมจันทราสำนักวิทยบริการฯ
41น.ส.ธันยพร พิสิฐอมรชัยสำนักวิทยบริการฯ
42น.ส.โสภิญญา นครกัณฑ์สำนักวิทยบริการฯ
43นายปฐมพงศ์ จำนงค์ลาภสำนักวิทยบริการฯ
44น.ส.ธนาภา โตเจริญสำนักวิทยบริการฯ
45น.ส.ศฤญญา แก้วซิมสำนักวิทยบริการฯ
46นายณัฐพงค์ การะน้อยสำนักวิทยบริการฯ
47นายครรชิต จิตตานุวัฒน์สำนักวิทยบริการฯ
48นายมงคล ชนะบัวสำนักวิทยบริการฯ
49นางสาวพัฒนาพร ดอกไม้สำนักวิทยบริการฯ
50นางสาวนฤมล ชุมคชสำนักวิทยบริการฯ